GoDaddy Email Marketing 1.1.4 - en to vi translation catalogue (85 entries)

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: GoDaddy Email Marketing
vi: Tiếp thị qua email của GoDaddy

en: Signup Forms
vi: Mẫu đăng ký

en: Choose one of the available forms.
vi: Chọn một trong những mẫu sẵn có.

en: Powered by GoDaddy
vi: Được GoDaddy cung cấp

en: Month
vi: tháng

en: January
vi: Tháng 1

en: Febuary
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Day
vi: Ngày

en: Year
vi: năm

en: GoDaddy Email Marketing Signup Forms
vi: Mẫu Đăng ký Tiếp thị qua email của GoDaddy

en: All data has been removed.
vi: Mọi dữ liệu đều được xóa.

en: All transients were removed.
vi: Tất cả các dữ liệu được lưu tạm thời đã bị xóa.

en: Forms list was successfully updated.
vi: Danh sách mẫu đã được cập nhật thành công.

en: The credentials are incorrect! Please verify that you have entered them correctly.
vi: Thông tin xác thực không chính xác! Hãy xác minh rằng bạn đã nhập thông tin này chính xác.

en: Connection with GoDaddy Email Marketing has been established! You're all set!
vi: Đã thiết lập kết nối với Tiếp thị qua email của GoDaddy! Bạn đã thiết lập xong!

en: Settings have been updated.
vi: Phần thiết lập đã được cập nhật.

en: Please fill in the username and the API key first.
vi: Hãy điền tên người dùng và khóa API trước tiên.

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Instructions
vi: Hướng dẫn

en: Once the plugin is activated, you will be able to select and insert any of your GoDaddy Email Marketing webforms right into your site. Setup is easy. Below, simply enter your account email address and API key (found in your GoDaddy Email Marketing account [%s] area). Here are the 3 ways you can display a webform on your site:
vi: Sau khi kích hoạt trình cắm, bạn sẽ có thể lựa chọn và chèn bất kỳ webform Tiếp thị qua email của GoDaddy nào vào trang của bạn. Cài đặt thật dễ dàng. Bên dưới, chỉ cần nhập địa chỉ email của tài khoản và khóa API (tìm thấy trong khu vực [%s] của tài khoản Tiếp thị qua email của GoDaddy). Sau đây là 3 cách mà bạn có thể áp dụng để hiển thị webform trên trang của mình:

en: <strong>Widget:</strong> Go to Appearance &rarr; widgets and find the widget called “GoDaddy Email Marketing Form” and drag it into the widget area of your choice. You can then add a title and select a form!
vi: <strong>Widget:</strong> Chuyển đến widget Diện mạo và tìm widget có tên là “Mẫu Tiếp thị qua email của GoDaddy” và kéo nó vào khu vực widget mà bạn muốn. Sau đó bạn có thể thêm tiêu đề và chọn mẫu!

en: <strong>Shortcode:</strong> You can add a form to any post or page by adding the shortcode (ex. <code>[gem id=80326]</code>) in the page/post editor.
vi: <strong>Mã ngắn:</strong> Bạn có thể thêm mẫu vào bất kỳ bài đăng hoặc trang nào bằng cách thêm mã ngắn (ví dụ: <code>[gem id=80326]</code>) trong trình sửa trang/bài đăng.

en: <strong>Template Tag:</strong> You can add the following template tag into any WordPress file: <code>%1$s</code>. Ex. <code>%2$s</code>
vi: ‌‌<strong>Thẻ mẫu:</strong> Bạn có thể thêm thẻ mẫu sau vào bất kỳ trang WordPress nào: <code>%1$s</code>. Ví dụ <code>%2$s</code>

en: For more information:
vi: Để biết thêm thông tin:

en: GoDaddy Help
vi: Trợ giúp GoDaddy

en: Contact GoDaddy
vi: Liên hệ GoDaddy

en: Account Details
vi: Chi tiết tài khoản

en: Username
vi: Tên người dùng

en: API Key
vi: Khóa API

en: Footer Link
vi: Liên kết chân trang

en: Display "Powered by GoDaddy"?
vi: Hiển thị "Được GoDaddy cung cấp"?

en: Debugging
vi: Sửa lỗi

en: Debug Mode
vi: Chế độ sửa lỗi

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Cache Reset
vi: Đã cài lại bộ nhớ đệm

en: Erase Transients
vi: Xóa dữ liệu tạm thời

en: Purges only the cached data associated with this plugin, and should be attempted before a hard reset.
vi: Chỉ xóa sạch dữ liệu được lưu trong bộ nhớ đệm liên kết với trình cắm này và nên thử làm như vậy trước khi khôi phục cài đặt gốc.

en: Hard Reset
vi: Khôi phục cài đặt gốc

en: Erase All Data
vi: Xóa tất cả dữ liệu

en: Purges all saved data associated with this plugin.
vi: Xóa sạch toàn bộ dữ liệu được lưu liên kết với trình cắm này.

en: Forms
vi: Các mẫu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Reach Your Fans
vi: Tiếp cận người hâm mộ của bạn

en: Email marketing makes it easier than ever to turn casual visits into lasting relationship. You're already collecting subscribers, now you just need to start emailing them. It only takes a few moments to %1$screate an email marketing campaign%2$s.
vi: Tiếp thị qua email làm cho việc biến những truy cập vô tình thành mối quan hệ lâu dài thật đơn giản. Bạn đã thu thập những người đăng ký mới, giờ bạn chỉ cần bắt đầu email cho họ. Chỉ mất một chút thời gian để %1$stạo một chiến dịch tiếp thị qua email%2$s.

en: Available Signup Forms
vi: Mẫu đăng ký sẵn có

en: Form Name
vi: Tên mẫu

en: Form ID
vi: ID mẫu

en: Shortcode
vi: Mã ngắn:

en: Opens in a new window
vi: Mở trong một cửa sổ mới

en: Edit form in GoDaddy Email Marketing
vi: Sửa mẫu trong Tiếp thị qua email của GoDaddy

en: Preview
vi: Xem trước

en: Not seeing your form?
vi: Không nhìn thấy mẫu của bạn?

en: Refresh Forms
vi: Làm mới mẫu

en: Create a New Signup Form
vi: Tạo một mẫu đăng ký mới

en: Create a New Campaign
vi: Tạo một chiến dịch mới

en: If you are experiencing issues and are unsure of the cause, you may want to activate debug mode, which displays additional options.
vi: Nếu bạn gặp trục trặc và không rõ nguyên do, bạn có thể kích hoạt chế độ sửa lỗi để hiển thị các tùy chọn bổ sung.

en: GoDaddy Email Marketing Form
vi: Mẫu Tiếp thị qua email của GoDaddy

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: Additional Text:
vi: Văn bản bổ sung:

en: Form:
vi: Mẫu:

en: settings page
vi: trang cài đặt

note: Description of the plugin/theme
en: Add the GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the plugin allows your site visitors to subscribe to your email lists.
vi: Thêm mẫu đăng ký Tiếp thị qua email của GoDaddy vào trang WordPress! Với ưu điểm dễ cài đặt, trình cắm cho phép khách truy cập trang đăng ký danh sách email của bạn.

[ctx: failed copy response]
en: Please press Ctrl/Cmd+C to copy.
vi: Hãy nhấn Ctrl/Cmd+C để sao chép.

[ctx: gem header note]
en: Enjoy the GoDaddy Email Marketing Experience.
vi: Tận hưởng trải nghiệm Tiếp thị qua email của GoDaddy.

[ctx: header note]
en: Add your GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the GoDaddy Email Marketing plugin allows your site visitors to subscribe to your email list.
vi: Thêm mẫu đăng ký Tiếp thị qua email của GoDaddy vào trang WordPress! Với ưu điểm dễ cài đặt, trình cắm Tiếp thị qua email của GoDaddy cho phép khách truy cập trang đăng ký danh sách email của bạn.

[ctx: header note]
en: You don't have any forms yet.
vi: Bạn chưa có mẫu nào.

[ctx: Sign up button]
en: New to GoDaddy? Create an account to get started today. %s
vi: Bạn mới sử dụng GoDaddy? Tạo một tài khoản để bắt đầu ngay hôm nay. %s

[ctx: header button]
en: Sign Up Now
vi: Đăng ký ngay

[ctx: save settings button]
en: Save Settings
vi: Lưu cài đặt

[ctx: 1. Sign-in link, 2. Sign-up link]
en: For this plugin to work, it needs to access your GoDaddy Email Marketing account. %1$s to get your username and API key. Copy and paste them below; then click "Save Settings." If you don't have a GoDaddy Email Marketing account, %2$s.
vi: Để trình cắm này hoạt động, bạn cần phải truy cập vào tài khoản Tiếp thị qua email của GoDaddy.  %1$s để lấy tên người dùng và khóa API. Sao chép và dán chúng vào bên dưới, sau đó nhấp vào "Lưu cài đặt." Nếu bạn không có tài khoản Tiếp thị qua email của GoDaddy, %2$s

[ctx: account details link]
en: Sign in here
vi: Đăng nhập tại đây

[ctx: account details link]
en: sign up here
vi: đăng ký tại đây

[ctx: widget description]
en: Embed GoDaddy Email Marketing signup forms in the sidebar.
vi: Nhúng mẫu đăng ký Tiếp thị qua email của GoDaddy trong thanh bên.

[ctx: link to settings page]
en: Please set up your GoDaddy Email Marketing account in the %s.
vi: Hãy cài đặt tài khoản Tiếp thị qua email của GoDaddy trong %s.
