GoDaddy Email Marketing 1.1.4 - en to mr translation catalogue (85 entries)

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: GoDaddy Email Marketing
mr: GoDaddy ईमेल विपणन

en: Signup Forms
mr: साईनअप फॉर्म्स

en: Choose one of the available forms.
mr: उपलब्ध फॉर्म्स पैकी एक निवडा

en: Powered by GoDaddy
mr: GoDaddy द्वारे समर्थित

en: Month
mr: महिना

en: January
mr: जानेवारी

en: Febuary
mr: फेब्रुवारी

en: March
mr: मार्च

en: April
mr: एप्रिल

en: May
mr: मे

en: June
mr: जून

en: July
mr: जुलै

en: August
mr: ऑगस्ट

en: September
mr: सप्टेंबर

en: October
mr: ऑक्टोंबर

en: November
mr: नोव्हेंबर

en: December
mr: डिसेंबर

en: Day
mr: दिवस

en: Year
mr: वर्ष

en: GoDaddy Email Marketing Signup Forms
mr: GoDaddy ईमेल विपणन साइन अप फॉर्म

en: All data has been removed.
mr: सर्व डेटा काढून टाकण्यात आला आहे.

en: All transients were removed.
mr: सर्व तात्पुरत्या गोष्टी काढल्या होत्या.

en: Forms list was successfully updated.
mr: फॉर्म्स सूची यशस्वीरित्या अद्यतनित केली होती.

en: The credentials are incorrect! Please verify that you have entered them correctly.
mr: अधिकारपत्रे बरोबर आहेत! कृपया पडताळणी करा की आपण ते योग्यरित्या प्रविष्ट केले आहेत.

en: Connection with GoDaddy Email Marketing has been established! You're all set!
mr: GoDaddy ईमेल विपणानासह कनेक्शन स्थापित करण्यात आले आहे! तुम्ही सेट झालेले आहेत!

en: Settings have been updated.
mr: सेटिंग्ज अद्ययावत केलेली आहे.

en: Please fill in the username and the API key first.
mr: कृपया प्रथम वापरकर्तानाव आणि API की भरा.

en: Overview
mr: विहंगावलोकन

en: Instructions
mr: सूचना

en: Once the plugin is activated, you will be able to select and insert any of your GoDaddy Email Marketing webforms right into your site. Setup is easy. Below, simply enter your account email address and API key (found in your GoDaddy Email Marketing account [%s] area). Here are the 3 ways you can display a webform on your site:
mr: प्लगइन सक्रिय केली की, आपण आपले GoDaddy ईमेल विपणन वेबफॉर्म्स थेट आपल्या साइट निवडण्यास आणि समाविष्ट करण्यास सक्षम असाल. सेटअप सोपा आहे. खाली, फक्त आपला खाते ईमेल पत्ता आणि API की प्रविष्ट करा (आपल्या GoDaddy ईमेल विपणन खाते [%s] क्षेत्रामध्ये आढळला). आपण आपल्या साइटवर 3 प्रकारे वेबफॉर्म प्रदर्शित करू शकता:

en: <strong>Widget:</strong> Go to Appearance &rarr; widgets and find the widget called “GoDaddy Email Marketing Form” and drag it into the widget area of your choice. You can then add a title and select a form!
mr: <strong>विजेट:</strong> दृश्य &rarr; विजेट्सवर जा आणि GoDaddy ईमेल विपणन फॉर्म नावाचे विजेट शोधा आणि आपल्या आवडीच्या विजेट क्षेत्रामध्ये ड्रॅग करा. आपण त्यानंतर शीर्षक जोडू शकता आणि एक फॉर्म निवडू शकता!

en: <strong>Shortcode:</strong> You can add a form to any post or page by adding the shortcode (ex. <code>[gem id=80326]</code>) in the page/post editor.
mr: <strong>शॉर्टकोड:</strong> आपण शॉर्टकोड जोडून कोणत्याही पोस्ट किंवा पृष्ठावर फॉर्म जोडू शकता (उदा. <code>[gem id=80326]</code>) पृष्ठ/पोस्ट संपादकामध्ये.

en: <strong>Template Tag:</strong> You can add the following template tag into any WordPress file: <code>%1$s</code>. Ex. <code>%2$s</code>
mr: ‌‌<strong>टेम्प्लेट टॅग:</strong> आपण कोणत्याही WordPress फाइलमध्ये खालील टेम्प्लेट टॅग जोडू शकता: <code>%1$s</code>. उदा. <code>%2$s</code>

en: For more information:
mr: अधिक माहितीसाठी:

en: GoDaddy Help
mr: GoDaddy मदत

en: Contact GoDaddy
mr: GoDaddy शी संपर्क करा

en: Account Details
mr: खाते तपशील

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: API Key
mr: API की

en: Footer Link
mr: तळटिप लिंक

en: Display "Powered by GoDaddy"?
mr: "GoDaddy द्वारे समर्थित" प्रदर्शित करायची?

en: Debugging
mr: डीबगिंग

en: Debug Mode
mr: डीबग मोड

en: Activated
mr: सक्रीय केले

en: Cache Reset
mr: कॅशे रीसेट करा

en: Erase Transients
mr: तात्पुरता खोडा

en: Purges only the cached data associated with this plugin, and should be attempted before a hard reset.
mr: या प्लगइन सह फक्त संबंधित असलेला कॅशे डेटा पुसते आणि हार्ड रीसेट करण्याआधी प्रयत्न करायला हवा.

en: Hard Reset
mr: हार्ड रीसेट

en: Erase All Data
mr: सर्व डेटा खोडा

en: Purges all saved data associated with this plugin.
mr: या प्लगइन सह फक्त संबंधित जतन डेटा पुसते

en: Forms
mr: फॉर्म्स

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Help
mr: मदत

en: Reach Your Fans
mr: आपल्या चाहत्यांपर्यंत पोहचा

en: Email marketing makes it easier than ever to turn casual visits into lasting relationship. You're already collecting subscribers, now you just need to start emailing them. It only takes a few moments to %1$screate an email marketing campaign%2$s.
mr: प्रासंगिक भेटी कायमच्या चिरस्थायी संबंधांमध्ये बदलणे इमेल विपणन पूर्वीपेक्षा अधिक सोपे करते. आपण आधीपासूनच सदस्यांना गोळा केले आहे, आता आपण केवळ त्यांना इमेल करणे प्रारंभ करण्याची आवश्यकता आहे. इमेल विपणन मोहिम तयार करण्यासाठी %1$sते केवळ काही क्षण घेते%2$s.

en: Available Signup Forms
mr: उपलब्ध साइन अप फॉर्म्स

en: Form Name
mr: फॉर्म नाव

en: Form ID
mr: फॉर्म ID

en: Shortcode
mr: शॉर्टकोड

en: Opens in a new window
mr: एका नवीन विंडोमध्ये उघडते

en: Edit form in GoDaddy Email Marketing
mr: GoDaddy ईमेल विपणनामध्ये फॉर्म संपादित करा

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन करा

en: Not seeing your form?
mr: आपला फॉर्म दिसत नाही?

en: Refresh Forms
mr: फॉर्म्स रीफ्रेश करा

en: Create a New Signup Form
mr: नवीन साइन अप फॉर्म तयार करा

en: Create a New Campaign
mr: नवीन मोहीम तयार करा

en: If you are experiencing issues and are unsure of the cause, you may want to activate debug mode, which displays additional options.
mr: आपणास समस्या येत असल्यास आणि आपणास त्याच्या कारणाची खात्री नसल्यास, आपल्याला कदाचित डीबग मोड सक्षम करावासा वाटू शकेल, जो अधिक पर्याय दर्शवितो.

en: GoDaddy Email Marketing Form
mr: GoDaddy ईमेल विपणन फॉर्म

en: Title:
mr: शीर्षक:

en: Additional Text:
mr: अतिरिक्त मजकूर:

en: Form:
mr: फॉर्म:

en: settings page
mr: सेटिंग्ज पृष्ठ

note: Description of the plugin/theme
en: Add the GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the plugin allows your site visitors to subscribe to your email lists.
mr: आपल्या WordPress साइटवर GoDaddy ईमेल विपणन साइन अप फॉर्म जोडा! सेट करण्यास सुलभ, प्लगिन आपल्या साईट व्हिजिटर्सना आपल्या ईमेल सूचींची सदस्यता घेऊ देतात.

[ctx: failed copy response]
en: Please press Ctrl/Cmd+C to copy.
mr: कॉपी करण्यासाठी कृपया Ctrl/Cmd+C दाबा.

[ctx: gem header note]
en: Enjoy the GoDaddy Email Marketing Experience.
mr: GoDaddy ईमेल विपणन अनुभवाचा आनंद घ्या

[ctx: header note]
en: Add your GoDaddy Email Marketing signup form to your WordPress site! Easy to set up, the GoDaddy Email Marketing plugin allows your site visitors to subscribe to your email list.
mr: आपल्या WordPress साइटवर आपला GoDaddy ईमेल विपणन साइन अप फॉर्म जोडा! सेट करण्यास सुलभ, GoDaddy ईमेल विपणन प्लगइन आपल्या साइट अभ्यंगतांना आपल्या ईमेल सूचींची सदस्यता घेण्याची अनुमती देतात.

[ctx: header note]
en: You don't have any forms yet.
mr: आपण अद्याप कोणतेही फॉर्म नाहीत.

[ctx: Sign up button]
en: New to GoDaddy? Create an account to get started today. %s
mr: GoDaddy वर नवीन आहात? आजच प्रारंभ करण्यासाठी खाते तयार करा. %s

[ctx: header button]
en: Sign Up Now
mr: आता साइन अप करा

[ctx: save settings button]
en: Save Settings
mr: सेटिंग्ज जतन करा.

[ctx: 1. Sign-in link, 2. Sign-up link]
en: For this plugin to work, it needs to access your GoDaddy Email Marketing account. %1$s to get your username and API key. Copy and paste them below; then click "Save Settings." If you don't have a GoDaddy Email Marketing account, %2$s.
mr: या प्लगइनसाठी कार्य करण्यासाठी, त्याला आपल्या GoDaddy ईमेल विपणन खात्यामध्ये प्रवेश करणे जरूरीचे आहे. %1$sआपले प्रयोक्तानाव आणि API की मिळविण्यासाठी. त्यांना खाली प्रतिलिपी करा आणि चिकटवा; त्यानंतर "जतन सेटिंग्ज" वर क्लिक करा. आपल्याकडे GoDaddy ईमेल विपणन खाते नसल्यास, %2$s.

[ctx: account details link]
en: Sign in here
mr: येथे साइन इन करा

[ctx: account details link]
en: sign up here
mr: येथे साइन अप करा

[ctx: widget description]
en: Embed GoDaddy Email Marketing signup forms in the sidebar.
mr: साइडबारमध्ये GoDaddy ईमेल विपणन फॉर्म साइन इन करून एम्बेड करा.

[ctx: link to settings page]
en: Please set up your GoDaddy Email Marketing account in the %s.
mr: %s मध्ये कृपया आपले GoDaddy ईमेल विपणन खाते सेट करा.
